Máy phát điện Doosan 1125kva
Máy phát điện Doosan 1125kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan chính hãng, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ, đáp ứng nhu cầu sử dụng liên tục.
Model: Doosan 1125kVA
Công suất định mức: 1125kVA
Công suất dự phòng: ~1250kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy sản xuất, khu công nghiệp, trung tâm thương mại, bệnh viện, khu chế xuất và các công trình quy mô lớn.
<
| Công suất liên tục | 1125 kVA |
| Công suất dự phòng | 1250 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 1618 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 220–240 lít/giờ |
| Độ ồn | ≤75 dB(A) @7m |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 6000 x 2100 x 2500 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 600–800 lít (tùy tùy chọn) |
| Trọng lượng | 9000–9500 kg |
Động cơ máy phát điện Doosan 1125kVA |
|
| Model động cơ | Doosan DB Series |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan Engine |
| Số xi lanh | 12 xi lanh thẳng hàng |
| Tỷ số nén | 16 : 1 |
| Công suất liên tục | 900 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Điều khiển điện tử |
| Dung tích nước làm mát | ~40 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | ~25 lít |
| Dung tích xi lanh | ~32 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 130 x 140 mm |
Đầu phát máy phát điện Doosan 1125kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Marathon |
| Công suất liên tục | 1125 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 1125kVA |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / Datakom / ComAp | |
| Màn hình LCD hiển thị chi tiết thông số vận hành | |
| Hiển thị: điện áp, dòng điện, tần số, nhiệt độ, áp suất dầu… | |
| Chức năng bảo vệ: quá tải, áp suất dầu thấp, quá nhiệt, mất pha… | |
Khung bệ & vỏ chống ồn |
|
| Khung thép chịu lực cao, giảm rung lắc khi vận hành | |
| Hệ thống cao su giảm chấn tại các điểm tiếp xúc | |
| Lớp mút cách âm dày, giảm ồn hiệu quả | |
| Vỏ chống ồn đạt tiêu chuẩn quốc tế | |
| Sơn tĩnh điện chống oxy hóa, chống ăn mòn | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333