Máy phát điện Doosan 138kva
Máy phát điện Doosan 138kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 138kVA
Công suất định mức: 125kVA
Công suất dự phòng: 138kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, công trình xây dựng, khách sạn, tòa nhà văn phòng và các hệ thống điện dự phòng quy mô vừa.
| Hãng sản xuất | Doosan |
| Công suất liên tục | 125 kVA / 100 kW |
| Công suất dự phòng | 138 kVA / 110 kW |
| Động cơ | Doosan Diesel – Hàn Quốc |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer / Mecc Alte (tùy chọn) |
| Bảng điều khiển | Deep Sea / ComAp |
| Tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 22 – 24 lít/giờ |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (DxRxC) | ~ 2800 x 1100 x 1600 mm |
| Trọng lượng | ~ 1800 – 2000 kg |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333