Máy phát điện Doosan 30kva
Máy phát điện Doosan 30kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 30kVA
Công suất định mức: 30kVA (≈ 24kW)
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng nhỏ, cửa hàng, văn phòng, nhà hàng và các công trình dân dụng – công nghiệp quy mô nhỏ.
| Thương hiệu | Doosan |
| Công suất liên tục | 30 kVA / 24 kW |
| Công suất dự phòng | 33 kVA / 26.4 kW |
| Động cơ | Doosan Diesel – 4 thì |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề nổ bằng điện |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 6 – 7 lít/giờ (75% tải) |
| Bình nhiên liệu | 60 – 80 lít |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 1800 x 800 x 1100 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 700 – 800 kg |
| Xuất xứ | Hàn Quốc / Lắp ráp theo tiêu chuẩn Doosan |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333