Máy phát điện Doosan 670kva
Máy phát điện Doosan 670kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan Hàn Quốc bền bỉ, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu và tuổi thọ cao.
Model: Doosan 670kVA
Công suất định mức: 610kVA
Công suất dự phòng: 670kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, khu công nghiệp, tòa nhà cao tầng, bệnh viện, trung tâm thương mại và các công trình yêu cầu nguồn điện dự phòng công suất lớn.
| Công suất liên tục | 670 kVA |
| Công suất dự phòng | 740 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 1050 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 135 lít/giờ |
| Độ ồn | 70 dB(A) @7m |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 4600 x 1500 x 2250 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 300 lít |
| Trọng lượng | 5200 kg |
Động cơ máy phát điện Doosan 670kVA |
|
| Model động cơ | DP128TI |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tỷ số nén | 16.2 : 1 |
| Công suất liên tục | 500 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Cơ điện tử |
| Dung tích nước làm mát | 24 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | 12 lít |
| Dung tích xi lanh | 15.9 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 128 x 142 mm |
Đầu phát máy phát điện Doosan 670kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Marathon |
| Công suất liên tục | 670 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 670kVA |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / ComAp / Datakom | |
| Màn hình LCD hiển thị thông số dễ đọc | |
| Hiển thị đầy đủ chế độ vận hành và cảnh báo | |
| Tích hợp chế độ bảo vệ dừng khẩn cấp | |
| Cảnh báo: quá tải, áp suất dầu, nhiệt độ, điện áp… | |
Khung bệ và vỏ chống ồn |
|
| Khung thép chịu lực tốt, hạn chế rung lắc khi vận hành | |
| Cao su kỹ thuật giảm chấn tại các vị trí tiếp xúc | |
| Lớp mút cách âm dày, hiệu quả giảm ồn cao | |
| Vỏ chống ồn theo tiêu chuẩn quốc tế | |
| Sơn tĩnh điện chống oxy hóa, bền bỉ theo thời gian | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333