Máy phát điện Doosan 680kva
| Công suất liên tục | 680 kVA |
| Công suất dự phòng | 748 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 980 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 135 lít/giờ |
| Độ ồn | 70 dB(A) @7m |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 4700 x 1500 x 2250 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 300 lít |
| Trọng lượng | 5200 kg |
Động cơ máy phát điện Doosan 680kVA |
|
| Model động cơ | DP158LC |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tỷ số nén | 16.2 : 1 |
| Công suất liên tục | 500 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Cơ điện tử |
| Dung tích nước làm mát | 22 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | 12 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 112 x 130 mm |
Đầu phát máy phát điện Doosan 680kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Marathon |
| Công suất liên tục | 680 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 680kVA |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / Datakom / ComAp / SmartGen | |
| Màn hình LCD hiển thị các thông số vận hành | |
| Hiển thị: điện áp, dòng, tần số, giờ hoạt động… | |
| Chức năng bảo vệ quá tải, áp suất dầu, nhiệt độ, mất pha… | |
| Tích hợp nút dừng khẩn cấp | |
Khung bệ và vỏ chống ồn |
|
| Khung bệ thép chịu lực, giảm rung lắc khi hoạt động | |
| Cao su kỹ thuật giảm chấn ở các vị trí cố định | |
| Lớp mút cách âm dày giúp giảm ồn hiệu quả | |
| Vỏ chống ồn đạt tiêu chuẩn quốc tế | |
| Sơn tĩnh điện chống oxy hóa, chống mài mòn | |
| Công suất liên tục | 680 kVA |
| Công suất dự phòng | 748 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 980 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 135 lít/giờ |
| Độ ồn | 70 dB(A) @7m |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 4700 x 1500 x 2250 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 300 lít |
| Trọng lượng | 5200 kg |
Động cơ máy phát điện Doosan 680kVA |
|
| Model động cơ | DP158LC |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tỷ số nén | 16.2 : 1 |
| Công suất liên tục | 500 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Cơ điện tử |
| Dung tích nước làm mát | 22 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | 12 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 112 x 130 mm |
Đầu phát máy phát điện Doosan 680kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Marathon |
| Công suất liên tục | 680 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 680kVA |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / Datakom / ComAp / SmartGen | |
| Màn hình LCD hiển thị các thông số vận hành | |
| Hiển thị: điện áp, dòng, tần số, giờ hoạt động… | |
| Chức năng bảo vệ quá tải, áp suất dầu, nhiệt độ, mất pha… | |
| Tích hợp nút dừng khẩn cấp | |
Khung bệ và vỏ chống ồn |
|
| Khung bệ thép chịu lực, giảm rung lắc khi hoạt động | |
| Cao su kỹ thuật giảm chấn ở các vị trí cố định | |
| Lớp mút cách âm dày giúp giảm ồn hiệu quả | |
| Vỏ chống ồn đạt tiêu chuẩn quốc tế | |
| Sơn tĩnh điện chống oxy hóa, chống mài mòn | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333