Máy phát điện Doosan 90kva
Máy phát điện Doosan 90kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan chính hãng, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 90kVA
Công suất định mức: 90kVA
Công suất dự phòng: ~100kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, công trình xây dựng, khách sạn, tòa nhà văn phòng và các hệ thống dự phòng điện quy mô vừa.
| Model máy phát điện | Doosan 90kVA |
| Công suất liên tục | 82kVA / 66kW |
| Công suất dự phòng | 90kVA / 72kW |
| Động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Bảng điều khiển | Deepsea / Smartgen |
| Máy phát (đầu phát) | Stamford / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Nhiên liệu sử dụng | Dầu Diesel |
| Dung tích bình nhiên liệu | Khoảng 150 – 180 lít |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 2300 x 900 x 1500 mm |
| Trọng lượng | ~ 1200 – 1400 kg |
| Xuất xứ | Động cơ Doosan nhập khẩu |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333