Máy phát điện Iveco 100kva
Máy phát điện Iveco 100kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: IVG-110T
Công suất dự phòng: 110kVA – phù hợp cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 100kVA
| Công suất liên tục | 100 kVA / 80 kW |
| Công suất dự phòng | 110 kVA / 88 kW |
| Động cơ | Iveco (Italy) |
| Model động cơ | Iveco NEF series |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | ~18 – 20 lít/giờ (75% tải) |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte (tùy chọn) |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (DxRxC) | ~2300 x 900 x 1300 mm |
| Trọng lượng | ~1500 kg |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333