Máy phát điện Kirloskar 250kva
Máy phát điện Kirloskar 250kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KSG-275T
Công suất dự phòng: 275kVA – sử dụng cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Kirloskar (Ấn Độ), vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 250kVA
| Công suất liên tục | 250 kVA / 200 kW |
| Công suất dự phòng | 275 kVA / 220 kW |
| Thương hiệu | Kirloskar |
| Xuất xứ | Ấn Độ |
| Động cơ | Kirloskar Diesel Engine |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Điện áp | 380/400V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Bình nhiên liệu | Tích hợp / theo yêu cầu |
| Tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 38 – 42 lít/giờ |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Vỏ chống ồn | Có / tùy chọn |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P Đông Hưng Thuận , TP HCM
Điện thoại: 028 62594902 – Hotline 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133B Đường 3 Tháng 2, P Ninh Kiều, TP Cần Thơ
Điện thoại: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi Nhánh Đà Nẵng : 27 Ngô Thế Lân, Phường An Khê, TP Đà Nẵng
Điện thoại: 0938 595 888 – 0909968122 – 0931 530 333
Chi nhánh Nha Trang : 261/3 Đ. Lương Định Của, Vĩnh Ngọc, TP Nha Trang
Điện thoại : 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi Nhánh Hà Nội: Town 5.3 Khu Đô Thị Khai Sơn City, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội
Điện thoại: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333