Máy phát điện Kofo 400kva
Máy phát điện Kofo 400kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KDF-400T
Công suất dự phòng: 440kVA – phù hợp cho công nghiệp, nhà xưởng, tòa nhà;
Đặc điểm: Động cơ Kofo mạnh mẽ, vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 400kVA
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Hãng sản xuất | Kofo |
| Công suất liên tục | 400 kVA / 320 kW |
| Công suất dự phòng | 440 kVA / 352 kW |
| Tần số | 50 Hz |
| Điện áp | 380/400 V |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Động cơ | |
| Model động cơ | Kofo Diesel Engine |
| Loại động cơ | Động cơ Diesel 4 thì, tăng áp |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Két nước tuần hoàn |
| Đầu phát | |
| Hãng đầu phát | Kofo / Stamford / Leroy Somer (tùy cấu hình) |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Nhiên liệu & tiêu hao | |
| Nhiên liệu sử dụng | Dầu Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ~75 – 85 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | Tiêu chuẩn / Bình dầu rời (tùy chọn) |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 3600 x 1500 x 2000 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 3800 – 4200 kg |
| Tủ điều khiển | |
| Bảng điều khiển | Deep Sea / Smartgen / ComAp |
| Chức năng | Tự động khởi động, bảo vệ quá tải, thấp áp, quá áp |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333