Máy phát điện Kofo 45kva
Máy phát điện Kofo 45kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KDF-50T
Công suất dự phòng: 50kVA – phù hợp cho công trình, nhà xưởng nhỏ, tòa nhà dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Kofo (Trung Quốc), vỏ chống ồn đồng bộ, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 45kVA
| Hãng sản xuất | Kofo |
| Công suất liên tục | 45 kVA / 36 kW |
| Công suất dự phòng | 50 kVA / 40 kW |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Động cơ | Kofo Diesel |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu khởi động | Đề nổ bằng điện 24V |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 8 – 9 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 80 – 100 lít |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m (có vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 1800 x 750 x 1100 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 750 – 850 kg |
| Bảng điều khiển | Smartgen / Deepsea |
| Xuất xứ | Trung Quốc (lắp ráp theo tiêu chuẩn công nghiệp) |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333