Máy phát điện Kofo 60kva
Máy phát điện Kofo 60kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KGF-60T
Công suất dự phòng: 66kVA – phù hợp cho công nghiệp nhỏ, nhà xưởng, tòa nhà và dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Kofo, vỏ chống ồn đồng bộ, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 60kVA
| Thông số kỹ thuật máy phát điện Kofo 60kVA | |
| Công suất liên tục | 55 kVA / 44 kW |
| Công suất dự phòng | 60 kVA / 48 kW |
| Thương hiệu | Kofo |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Động cơ | Kofo Diesel Engine |
| Đầu phát | Kofo / Stamford (tùy chọn) |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50Hz |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ~10 – 12 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Làm mát bằng nước |
| Vỏ chống ồn | Có (tùy chọn) |
| Bảo hành | 12 – 24 tháng |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333