Máy phát điện Kofo 90kva
Máy phát điện Kofo 90kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KOFO-90T
Công suất dự phòng: 100kVA – phù hợp cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Kofo mạnh mẽ, vỏ chống ồn đồng bộ, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 90kVA
| Model | Kofo 90kVA |
| Công suất liên tục | 90 kVA / 72 kW |
| Công suất dự phòng | 100 kVA / 80 kW |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Động cơ | Kofo Diesel, 4 thì, làm mát bằng nước |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 18 – 20 lít/giờ (75% tải) |
| Dung tích bình nhiên liệu | 150 – 180 lít |
| Bộ điều khiển | Tự động / bán tự động |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m (có vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | ~ 2300 x 900 x 1300 mm |
| Trọng lượng | ~ 1200 – 1400 kg |
| Xuất xứ | Kofo – Trung Quốc |
| Tình trạng | Mới 100% |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333