Máy phát điện Denyo 600KVA
Máy phát điện Denyo 600kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Denyo – Nhật Bản, nhập khẩu nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được thiết kế vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành bền bỉ, ổn định và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Denyo 600kVA
Công suất định mức: 600kVA
Công suất dự phòng: ~660kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, khu công nghiệp, bệnh viện, trung tâm thương mại, cao ốc văn phòng và các công trình quy mô lớn.
Máy phát điện Denyo 600kVA là dòng máy phát điện công suất lớn đến từ Nhật Bản, nổi tiếng với độ bền cao, khả năng vận hành ổn định và tiết kiệm nhiên liệu. Máy phù hợp sử dụng cho nhà máy, khu công nghiệp, bệnh viện, trung tâm thương mại và các công trình yêu cầu nguồn điện dự phòng liên tục.
| TỔ MÁY | |
| Công suất liên tục (kVA) | 600 |
| Công suất dự phòng (kVA) | 660 |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện định mức | ≈ 865 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ≈ 120 – 130 lít/giờ |
| Độ ồn (7m) | 68 – 75 dB(A) |
| Dung tích bình nhiên liệu | ≈ 300 – 350 lít |
| Trọng lượng | ≈ 5200 kg |
| Kích thước (D x R x C) | ≈ 4600 x 1500 x 2250 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Hãng động cơ | Denyo – Nhật Bản |
| Loại động cơ | Diesel 4 thì, tăng áp, làm mát bằng nước |
| Số xi lanh | 6 |
| Điều chỉnh tốc độ | Điện tử |
| ĐẦU PHÁT | |
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Loại đầu phát | Không chổi than |
| Công suất | 600 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Điều chỉnh điện áp | Tự động AVR |
| BẢNG ĐIỀU KHIỂN | |
| Bảng điều khiển kỹ thuật số Denyo, hiển thị đầy đủ điện áp, dòng điện, công suất, tần số, mức nhiên liệu và số giờ vận hành. | |
| Hệ thống bảo vệ và cảnh báo: quá tải, quá dòng, áp suất dầu thấp, nhiệt độ nước cao, điện áp cao/thấp. | |
| VỎ CHỐNG ỒN | |
| Vỏ chống ồn | Tiêu chuẩn Denyo Nhật Bản |
| Cách âm | Lớp mút cách âm dày, giảm ồn hiệu quả |
| Sơn phủ | Sơn tĩnh điện chống ăn mòn, bền bỉ ngoài trời |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333