Máy phát điện Deutz 80KVA
Máy phát điện Deutz 80kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Deutz (Đức), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Deutz 80kVA
Công suất định mức: 80kVA
Công suất dự phòng: ~88kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, công trình xây dựng, khách sạn, văn phòng, trang trại và các hệ thống điện dự phòng quy mô vừa.
Máy phát điện Deutz 80kVA là dòng máy phát điện công nghiệp 3 pha chạy dầu diesel, động cơ Deutz mạnh mẽ, chất lượng Đức, thích hợp cho nhà xưởng, văn phòng, siêu thị, công trình xây dựng và hệ thống điện dự phòng công suất trung bình. Máy có thiết kế bền bỉ, vận hành ổn định và tiết kiệm nhiên liệu.
| TỔ MÁY | |
| Công suất liên tục (kVA / kW) | 80 / 64 |
| Công suất dự phòng (kVA / kW) | 88 / 70 |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Tần số (Hz) | 50 |
| Điện áp (V) | 400/230 |
| Dòng điện định mức (A) | ≈ 105 A |
| Dung tích bình nhiên liệu (L) | 160 |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ~18–19 lít/giờ |
| Độ ồn (7m) | ≈ 75 dB(A) |
| Trọng lượng (kg) | 1250–1615 (tùy loại vỏ) |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | ~2500 x 1050 x 1250 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Hãng động cơ | Deutz (Đức) |
| Model động cơ | BF4M2012C G1 |
| Loại động cơ | Diesel 4 thì, 4 xi lanh, tăng áp |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Dung tích xi lanh (L) | ~4.0 |
| Tỷ số nén | ~19 : 1 |
| Hệ thống khởi động | 24V DC |
| ĐẦU PHÁT | |
| Loại đầu phát | Không chổi than, AVR |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| BẢNG ĐIỀU KHIỂN | |
| Bảng điều khiển | Deepsea / ComAp / OEM kỹ thuật số |
| Hiển thị và cảnh báo: điện áp, dòng điện, tần số, công suất, mức nhiên liệu, áp suất dầu, nhiệt độ nước làm mát, số giờ vận hành. | |
| Chức năng bảo vệ: quá tải, điện áp cao/thấp, tần số cao/thấp, áp suất dầu thấp, nhiệt độ cao và lỗi ắc quy. | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333