Máy phát điện Doosan 1400kVA
Máy phát điện Doosan 1400kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc) công suất lớn, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 1400kVA
Công suất định mức: 1400kVA
Công suất dự phòng: ~1540kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy sản xuất, khu công nghiệp, bệnh viện, trung tâm thương mại, tòa nhà cao tầng và các công trình quy mô lớn.
| Công suất liên tục | 1400 kVA |
| Công suất dự phòng | 1540 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 2016 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 250–300 lít/giờ |
| Độ ồn | 70–75 dB(A) @7m |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 6000 x 2000 x 2500 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 700 lít |
| Trọng lượng | 8500–9000 kg |
Động cơ máy phát điện Doosan 1400kVA |
|
| Model động cơ | Doosan DL16 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan |
| Số xi lanh | 16 xi lanh thẳng hàng |
| Tỷ số nén | 15.8 : 1 |
| Công suất liên tục | 1020 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Cơ / Điện tử |
| Dung tích nước làm mát | 40–50 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | 30–35 lít |
| Dung tích xi lanh | 27,0 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 160 x 190 mm |
Đầu phát máy phát điện Doosan 1400kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Leroy Somer |
| Công suất liên tục | 1400 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 1400kVA 3 pha |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / Datakom / ComAp | |
| Màn hình LCD hiển thị đầy đủ các thông số | |
| Hiển thị: điện áp, dòng điện, tần số, giờ hoạt động… | |
| Tích hợp chế độ bảo vệ & dừng khẩn cấp | |
| Cảnh báo: quá tải, áp suất dầu, nhiệt độ nước, lỗi cảm biến… | |
Khung bệ và vỏ chống ồn |
|
| Khung bệ thép siêu cứng, giảm rung khi vận hành | |
| Cao su giảm chấn tại các điểm tiếp xúc | |
| Lớp mút cách âm dày bảo vệ môi trường làm việc | |
| Vỏ chống ồn tiêu chuẩn quốc tế | |
| Sơn tĩnh điện chống oxy hóa, bền màu | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333