Máy phát điện Doosan 1713kva
Máy phát điện Doosan 1713kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc) công suất lớn, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được thiết kế vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 1713kVA
Công suất định mức: 1713kVA
Công suất dự phòng: ~1885kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy sản xuất quy mô lớn, khu công nghiệp, trung tâm dữ liệu (Data Center), bệnh viện, khu phức hợp và các công trình trọng điểm.
| Công suất liên tục | 1713 kVA |
| Công suất dự phòng | 1900 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 2470 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 260 lít/giờ |
| Độ ồn | 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (D x R x C) | 6100 x 1800 x 2400 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 1000 lít |
| Trọng lượng | 10200 kg |
Động cơ máy phát điện Doosan 1713kVA |
|
| Model động cơ | DP158L |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan |
| Số xi lanh | 16 xi lanh |
| Tỷ số nén | 16.5 : 1 |
| Công suất liên tục | 1290 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Điện tử |
| Dung tích nước làm mát | 45 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | 25 lít |
| Dung tích xi lanh | 58,16 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 158 x 190 mm |
Đầu phát máy phát điện Doosan 1713kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Leroy Somer |
| Công suất liên tục | 1713 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 1713kVA |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / ComAp / Datakom | |
| Màn hình LCD/LED hiển thị đầy đủ các thông số vận hành | |
| Chức năng bảo vệ dừng khẩn cấp | |
| Cảnh báo: quá tải, áp suất dầu, nhiệt độ nước, tốc độ động cơ, … | |
Khung bệ và vỏ chống ồn |
|
| Khung bệ thép chịu lực cao, giảm rung khi vận hành | |
| Cách âm bằng lớp mút dày, giảm ồn hiệu quả | |
| Vỏ chống ồn đạt tiêu chuẩn quốc tế | |
| Sơn tĩnh điện chống oxy hóa, bền bỉ theo thời gian | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333