Máy phát điện Doosan 45kva
Máy phát điện Doosan 45kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 45kVA
Công suất định mức: 45kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng nhỏ, công trình xây dựng, văn phòng, khách sạn, cửa hàng và hệ thống điện dự phòng dân dụng.
| Hãng sản xuất | Doosan – Hàn Quốc |
| Công suất liên tục | 40kVA / 32kW |
| Công suất dự phòng | 45kVA / 36kW |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50Hz |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Động cơ | Doosan Diesel |
| Số xi lanh | 4 xi lanh, thẳng hàng |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 8 – 9 lít/giờ |
| Bình nhiên liệu | 80 – 100 lít |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte (tùy cấu hình) |
| Bảng điều khiển | Deep Sea / Smartgen |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 2000 x 850 x 1150 mm |
| Trọng lượng | 900 – 1000 kg |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333