Máy phát điện Iveco 120kva
| Công suất liên tục | 120 kVA / 96 kW |
| Công suất dự phòng | 132 kVA / 106 kW |
| Thương hiệu động cơ | Iveco (Ý) |
| Model động cơ | Iveco FPT NEF Series |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380V / 400V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V DC |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 22 – 24 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 200 – 250 lít |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte / Leroy Somer |
| Bộ điều khiển | Deepsea / ComAp |
| Độ ồn (có vỏ cách âm) | ≤ 75 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 2800 x 1100 x 1600 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1800 – 2000 kg |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
| Công suất liên tục | 120 kVA / 96 kW |
| Công suất dự phòng | 132 kVA / 106 kW |
| Thương hiệu động cơ | Iveco (Ý) |
| Model động cơ | Iveco FPT NEF Series |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380V / 400V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V DC |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 22 – 24 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 200 – 250 lít |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte / Leroy Somer |
| Bộ điều khiển | Deepsea / ComAp |
| Độ ồn (có vỏ cách âm) | ≤ 75 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 2800 x 1100 x 1600 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1800 – 2000 kg |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333