Máy phát điện Iveco 500kva
Máy phát điện Iveco 500kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: IVG-550T
Công suất dự phòng: 550kVA – sử dụng cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 500kVA
| Thương hiệu động cơ | Iveco (Italy) |
| Model máy phát điện | IVG-500T |
| Công suất liên tục | 450 kVA / 360 kW |
| Công suất dự phòng | 500 kVA / 400 kW |
| Điện áp | 380/400 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ số công suất | Cosφ = 0.8 |
| Động cơ | Iveco Diesel, 4 thì, làm mát bằng nước |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer / Mecc Alte (tùy chọn) |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V DC |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ~85 – 90 lít/giờ |
| Bình nhiên liệu | Tiêu chuẩn theo máy (tùy chọn bồn dầu ngoài) |
| Vỏ chống ồn | Có (tùy chọn) |
| Xuất xứ | Nhập khẩu nguyên chiếc / Lắp ráp đồng bộ |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333