Máy phát điện Kofo 150kva
Máy phát điện Kofo 150kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KGF-165T
Công suất dự phòng: 165kVA – phù hợp cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Kofo (Trung Quốc), vỏ chống ồn đồng bộ, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 150kVA
| Thương hiệu | Kofo |
| Công suất liên tục | 150kVA / 120kW |
| Công suất dự phòng | 165kVA / 132kW |
| Điện áp | 380V / 400V |
| Tần số | 50Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Động cơ | Kofo Diesel 6 xi lanh, tăng áp |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte / Kofo |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Phương thức khởi động | Đề điện 24V |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | ~28 – 30 lít/giờ (75% tải) |
| Dung tích bình nhiên liệu | 250 – 300 lít |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m (có vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | 3200 x 1100 x 1800 mm |
| Trọng lượng | ~1800 – 2000 kg |
| Xuất xứ | Lắp ráp Trung Quốc / Việt Nam |
| Ứng dụng | Nhà xưởng, tòa nhà, khách sạn, công trình xây dựng |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333