Máy phát điện Kofo 15kva
Máy phát điện Kofo 15kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KFA-15T
Công suất dự phòng: 16.5kVA – phù hợp cho gia đình, văn phòng, cửa hàng nhỏ;
Đặc điểm: Vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu, độ ồn thấp, dễ bảo trì.
Công suất định mức: 15kVA
| Thương hiệu | Kofo |
| Model | KF-15KVA |
| Công suất liên tục | 13.5 kVA / 10.8 kW |
| Công suất dự phòng | 15 kVA / 12 kW |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Số pha | 1 pha hoặc 3 pha |
| Tần số | 50 Hz |
| Động cơ | Kofo Diesel, 4 thì, làm mát bằng nước |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 12V |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Dung tích bình nhiên liệu | 30 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | ~3 – 3.5 lít/giờ (75% tải) |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Vỏ chống ồn | Thép sơn tĩnh điện, chống rung |
| Kích thước (DxRxC) | 1700 x 750 x 1000 mm |
| Trọng lượng | ~520 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng hoặc 1.000 giờ hoạt động |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333