Máy phát điện Kofo 30kva
Máy phát điện Kofo 30kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KDF-30T
Công suất dự phòng: 33kVA – phù hợp cho công trình nhỏ, nhà xưởng, văn phòng, dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Kofo bền bỉ, vỏ chống ồn đồng bộ, tiêu hao nhiên liệu thấp, dễ bảo trì.
Công suất định mức: 30kVA
| Thương hiệu | Kofo |
|---|---|
| Công suất liên tục | 30 kVA / 24 kW |
| Công suất dự phòng | 33 kVA / 26.4 kW |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Động cơ | Diesel Kofo |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Kiểu khởi động | Đề nổ bằng điện |
| Tiêu hao nhiên liệu | ~6 – 7 lít/giờ (75% tải) |
| Dung tích bình nhiên liệu | 80 – 100 lít |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m (vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 1800 x 800 x 1200 mm |
| Trọng lượng | ~650 – 750 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc (lắp ráp theo tiêu chuẩn Kofo) |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333