Máy phát điện Kofo 350kva
Máy phát điện Kofo 350kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KGF-350
Công suất dự phòng: 385kVA – phù hợp cho công nghiệp, nhà xưởng, tòa nhà;
Đặc điểm: Động cơ Kofo mạnh mẽ, vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 350kVA
| Hãng sản xuất | Kofo |
| Công suất liên tục | 350 kVA / 280 kW |
| Công suất dự phòng | 385 kVA / 308 kW |
| Điện áp | 380V / 400V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Hệ số công suất | Cosφ = 0.8 |
| Động cơ | Kofo Diesel Engine |
| Kiểu động cơ | 4 thì, tăng áp, làm mát bằng nước |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 60 – 65 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 600 – 700 lít |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 4200 x 1600 x 2200 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 3800 – 4200 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333