Máy phát điện Kofo 75kva
Máy phát điện Kofo 75kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: KDF-75T
Công suất dự phòng: 82.5kVA – sử dụng cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Vỏ chống ồn đồng bộ, động cơ Kofo bền bỉ, nhập khẩu nguyên chiếc, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 75kVA
| Thương hiệu | Kofo |
| Công suất liên tục | 68 kVA / 54 kW |
| Công suất dự phòng | 75 kVA / 60 kW |
| Động cơ | Kofo Diesel 4 thì, tăng áp |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Dòng điện định mức | 114 A |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer / Mecc Alte (tùy chọn) |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V DC |
| Tiêu hao nhiên liệu | ~12 – 14 lít/giờ (75% tải) |
| Dung tích bình nhiên liệu | 120 – 150 lít |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m (vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | 2300 x 900 x 1400 mm |
| Trọng lượng | ~1200 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 – 24 tháng |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333